ทีวี lg uk6330 ภาพไม่คมชัด เบลอๆ ต้องการแจ้ง cc ครับ

กระทู้สนทนา
ซื้อทีวี lg รุ่น uk6330....65 นิ้ว แล้วภาพไม่ชัดครับดูแตกๆ ไม่คมชัดเหมือนในโบวชัวร์
ตอนช่างมาติดตั้ง บอกว่าเป็นที่ตัวส่งสัญญาน
ผมเลยเปลี่ยนเอากล่อง hd box ต่อ ภาพก็ไม่ชัด แตกเหมือนเดิม ไม่คมเหมือน 4k ครับ
ในสเปค บอก 4k uhd แต่ภาพเป็น sd
แจ้งไปที่ อินบ๊อกเพจ ก็ไม่มีตอบกลับ ไปที่เว็บไซด์ ก็ไม่ได้อีก ติดต่อช่องทางไหนได้บ้างครับ ในห้องนี้มี cc ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่