เคส IPad Air 10.5 ​(2019)​ใส่กับ IPad 10.2 (2019)​ได้ไหมคะ?

กระทู้คำถาม
พอดีว่าจะซื้อเคส IPad ที่มี keyboard แต่ร้านที่จะซื้อยังไม่มีของรุ่น IPad 10.2 (2019) ค่ะ คิดว่าขนาดตัวเครื่องของสองรุ่นนี้น่าจะเท่ากันคงใส่แทนกันได้ แต่ไม่แน่ใจตรงตำแหน่งของปุ่มหรือช่องเสียบต่างๆและตำแหน่งของกล้องค่ะ เลยอยากสอบถามหน่อยค่ะ ปล.ถ้าเข้าใจผิดตรงไหนอย่างไรก็ขอโทษด้วยนะคะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่