เมียผมต้องซ่อนลูกแฝดไว้แน่ๆ....

ปีที่แล้วดีใจเมียตั้งท้อง ไปซาวด์ดู หมอบอกได้ลูกชาย

ไม่มีแฝด หมอดีใจด้วยนะครับ ไอ้เราเองก็ดีใจ

แต่พอ 9 เดือนผ่านมา จนป่านนี้ เมียคลอดลูกแล้ว ก็เป็นตามที่หมอบอก

ว่าได้ลูกชาย 1 คน

แต่ที่สงสัยคือ เมียผม ต้องซ่อนลูกแฝดไว้ในท้องอีกคนแน่ๆ

เพราะตอนท้อง กับ หลังคลอด ยังเหมือนท้องอยู่เลย

แบบนี้ผมควรให้เธอไปซาวด์อีกรอบไหมครับ ทำไมเป็นคนแบบนี้เนี่ย....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่