ใครพอทราบบ้างค่ะว่าทำไมทางคลินิกไม่ยอมให้ยกเลิกการจัดฟัน

คืออยากทราบเหตุผลว่า ทางคลินิกสามารถปฏิเสธการยกเลิกของเราได้ด้วยหร่าค่ะ

เริ่มแรกนะคะ

คือน้องไปจัดฟันมาค่ะ 🙍 แต่ก่อนหน้านี้ไม่มีเอกสารอะไรให้เราเซ็น มีแค่ข้อตกลง ว่าจะเสียค่าอะไรบ้างแล้วจะเสียเท่าไหร่ .. 
 ขั้นตอนแรกก็ทำปกติทั่วไปค่ะ แต่เกิดการเปลี่ยนใจขึ้นมาเพราะ การทำงานที่ไม่แน่นอน และการเงิน
ซึ่ง ตอนนี้ใส่แค่เหล็กยังไม่ได้ทำอะไรค่ะ
เพราะเกิดปํญหาการเงินกับทางคลินิกมันไม่เหมือนตามที่เราตกลงกัน  
แต่ค่าเหล็กหรือ ค่าX-ray เราก็จ่ายตามเที่ยวรอบที่เราไปแต่ล้ะครั้งค่ะ

จึงอยากยกเลิกแต่ทางคลินิกไม่ยอมให้เรายกเลิก เลยอยากทราบเหตุผลว่าทำไมถึงยกเลิกไม่ได้
และถ้าทางคลินิกนัดแต่เราไม่ไปจะปัญหาอะไรมั้ยค่ะ

ปล. ข้อมูลของเราทางคลินิกไม่มีอะไรนอกจากรูปภาพถ่ายตอนก่อนจัดฟันและเบอโทร

ปล. จัดอยู่ที่เกาหลีค่ะ

ขออภัยหากเขียนตกหรือไม่เข้าใจ

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่