ตามหาเพื่อนสนิทPOKEMON GOที่ได้รับหัวใจเต็มสี่ดวงค่ะ

กระทู้สนทนา

เพื่อนคนแรก ที่ได้หัวใจเต็มสี่ดวง เราสามารถติดต่อได้แล้วค่ะ (เลือกแท็กห้อยกระเป๋าปิกาจู้) จะส่งไปให้ตอนเรากลับไทยปลายปีนี้นะคะ

เพื่อนคนที่สองกับคนที่สาม ที่ได้หัวใจเต็มสี่ดวง เราไม่ทราบชื่อล็อคอิน

กรุณาติดต่อกลับมาหาเราทางหลังไมค์ ภายในวันที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ.2562 นะคะ

ถ้าหากเกินจากระยะเวลาที่กำหนดแล้วยังไม่ได้รับการติดต่อกลับมา จะถือว่าท่านสละสิทธิค่ะ

(เหลือแท็กห้อยกระเป๋า๒อันค่ะ ใครติดต่อมาก่อน ก็จะได้เลือกก่อนนะคะ)

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น