สอบถามค่ะ ถ้าอยากซื้อพวกสีน้ำมัน สีอะคริลิคผ่านออนไลน์ สั่งกับที่ไหนดีคะ?

หนูอยากสั่งซื้อให้เป็นของขวัญวันเกิดให้พี่สาวค่ะ พี่สาวเรียนอยู่คณะที่เกี่ยวกับการวาดรูป พวกสีน้ำมัน สีอะคริลิคผ่านออนไลน์ สั่งกับที่ไหนดีคะ 
ด้วยงบประมาณ500 – 1000 บาท(รวมค่าส่งแล้ว) พี่ๆมีแนะนำบ้างไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview