อยากหางานทำในกรุงเทพฯ ที่หยุดเสาร์,อาทิตย์ ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนนี้อายุ 19 วุฒิ ม.3 จริงๆต้องปวช.3 สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจแต่ประสบอุบัติเหตุทำให้ดรอปไปเทอมนึงสุดท้ายลาออก
อยากหางานประจำทำครับพอดีขาเพิ่งหายจากการหักมา มีบ้านอยู่กรุงเทพฯ มีรถมอเตอร์ไซค์เป็นของตัวเอง จริงๆก่อนหน้านั้ยก็มีงานประจำหยุดเสาร์อาทิตย์แต่ผมลาออกเพราะไม่ชอบรูปแบบการทำงานแลดูไม่มีจรรยาบรรณและไม่มีความซื่อสัตย์ต่อลูกค้าผมเลยออก
อายุ 19
สูง 176
หนัก 56
มีความรู้เรื่องคอมฯ (อาจจะต้องรื้อฟื้นและทบทวนนิดหน่อย)
มีความรู้เรื่องมอเตอร์ไซค์เล็กน้อย
ภาษาอังกฤษอ่านออกแปลได้บางคำบางประโยคยาวและพูดพื้นฐานได้ (อาจจะต้องรื้อฟื้นนิดหน่อย)
มีรถมอเตอร์ไซค์เป็นของตัวเองและใบขับขี่
ทำงานได้ทุกที่ในละแวกใกล้เคียง กทม. และ ปริมณฑล
จริงๆรู้อยู่แล้วแหละครับว่าถ้ามาหาในพันทิปอาจจะไม่ได้งานหรือหนักหน่อยมีคนตอกย้ำ แต่มันเผื่อได้ไงผมเลยมาหา
ที่อยากได้หยุดเสาร์อาทิตย์ เพราะสองวันนี้ผมเรียน ตอนนี้ก็ส่งรีซูเม่และกรอกใบสมัครไปหลายที่ รอการตอบรับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่