ทำไหมถ่ายรูปดี ถ่ายรูปสวย คนติดตามเยอะ ทำถึงยังมีคนกดไลค์ให้น้อยจังครับ

กระทู้คำถาม
ผมมีคนติดตามประมาณ3พันกว่าคน แต่ทำไหมบ้างรูปยังกดไลค์ให้ ยังไม่ถึงครึ่งพันด้วยซ้ำ บ้างรูปก็แค่สิบกว่าคน บ้างรูปก็100กว่าคน มากสุดที่ผมเจอมีแค่300กว่าคน เกิดจากอะไรครับ ผมก็ติดแฮกแท็กทุกรูปนะครับแต่ก็ยังเหมือนเดิม บ้างคนไม่ได้เป็นช่างภาพ แต่ไลค์เยอะกว่าผมอีก ผมก็ไม่ได้เป็นช่างภาพนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่