พอดีดูละครฮ่องกง "เพื่อนรักเพื่อนแค้น" เห็นเส้าเหม่ยฉีซอยผมสั้นแล้วพาลนึกถึงมิวสิค bnk คิดเห็นอย่างไรเชิญทัศนาได้เลยค่ะ

พอดีเปิดไปดูคลิปละครฮ่องกง tvb ยุคนู้นนน เรื่อง "เพื่อนรักเพื่อนแค้น" (จะมีใครทันไหมนะอมยิ้ม07)

ก็ดูไปเรื่อยๆ จนไปสะดุดกับเส้าเหม่ยฉีลุคผมซอยสั้นที่ทำเราพาลนึกถึงมิวสิค bnk48 ไม่รู้คิดไปเองคนเดียวไหมนะคะ แต่พอมองแบบผ่านๆ หรือบางมุมก็แอบคล้ายอยู่พอควรทีเดียว 5555

ไม่รู้คิดไปเองคนเดียวไหม อมยิ้ม08

สมาชิกท่านอื่นๆ คิดเห็นอย่างไรเชิญทัศนาได้เลยค่ะ อมยิ้ม01

มุมข้างมีความคล้ายอยู่พอควร

มุมนี้ก็พอไปได้

มุมมืดอาจจะบอกอะไรได้ไม่มากนัก

มุมนี้มองไป มองมาก็แอบคล้ายอยู่ แต่พอมองไปมองมาก็ไม่คล้าย เอ๊ะยังไง 555555

สุดท้ายนี้คิดเห็นอย่างไรมาร่วมแบ่งปันความคิดเห็นกันได้นะคะอมยิ้ม07
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่