คนนี้ใน akb48 ชื่ออะไร

ผมอยากทราบชื่อน่ะครับ คนหันข้างใช่พารูรุรึเปล่าครับ คนที่สองที่ใส่มงกฎดอกไม้นี่ผมไม่สามารถรู้ได้จริงๆว่าคือใคร  ผมอยากรู้ชื่อให้ชัดเจนน่ะครับ จะได้ติดตามผลงานได้ถูกคน (ผมชอบมานานแล้วครับ แต่ผมอยากจะรู้จริงๆก็ปีนี้แหละ รู้สึกสงสัยมานาน หาเองยังไงก็หาไม่เจอ55) ป.ล. akb48 หรือ ske48 อันนี้ก็ไม่แน่ใจครับ เพราะในmvมันมีหลายทีมหลายวงซะเหลือเกิน55
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่