ขอสอบถามเรื่องตำแหน่งห้องของคอนโดค่ะ ตำแหน่งนี้มีข้อเสียอะไรบ้างคะ ?

เป็นห้องที่อยู่ใกล้ลิฟท์ แต่ใช้คนละผนัง ท่านไหนมีตำแหน่งห้องอยู่ประมาณนี้ ช่วยบอกข้อเสียหน่อยได้ไหมคะ
ชั้น 32 ค่ะ ไม่บล๊อกวิว และ ราคาถูก (ตามหลักเลยค่ะ ใกล้ลิฟท์ ถูกสุดในโครงการ)

ห้องนี้ราคาเท่ากับอีกห้องที่ผนังติดลิฟท์ค่ะ แต่วิวสวยกว่า ห้องติดลิฟท์(สีน้ำตาล) ที่ราคาเท่ากัน จะมีตึกเฟส 2 บังค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
ของเราคล้ายๆแบบนี้แต่เป็นลิฟต์ขนของและมีประตูกั้นอีกชั้น ผนังคนละผนัง สำหรับเราถือว่าโอเค แทบไม่มีเสียงรบกวนจากลิฟต์ แต่ระเบียงเราหันเหนือ มีผนังร่วมกะเพื่อนข้างห้องเพียงห้องเดียว ถือว่าถูกใจ ได้ของถูกเพราะคนคิดกันไปว่ามันไม่ดี วิวโดนบล็อคนิดหน่อย ก็จัดปรับแต่ง จัดหัวเตียงเข้าหาตัวตึก ตื่นนอนจะมองออกไปเห็นวิวดีเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่