ถามวิธีตั้งค่า เร้าเต่อร์ไวฟาย ให้เป็น แอตเซสพร้อยด์

กระทู้คำถาม
           ผมใช้  เนตไฟเบอร์  ของ เอไอเอส  เขาติตตั้งมา มี เร้าเตอร์ไวฟาย อยู่แล้วแบบมี 2 เสา  คราวนี้ ผมมี เร้าเตอร์ไวฟายอีกตัวแบบมี 4 เสารุ่น  SR 120-A ผมต้องการเอาตัว 4 เสา นี้มาทำแอตเซสพร้อยด์ จะได้ไหมครับ มีวิธีตั้งค่าอย่างไร  ถาม 1175  คอลเซนเตอร์ บอกทำไม่ได้ จริงหรือเปล่าครับ  จุดประสงค์หลักของผม ต้องการพอร์ทแลนเพิ่มขันด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่