เจริญกรุงนี่เขาแบ่งยังไงว่าส่วนไหนเป็นเขตสาทรหรือเขตบางรัก

คือจุดแบ่งมันอยู่ที่ซอยไหนครับ พอทราบว่ามันมีระบุเขตใต้ป้ายซอย แต่อยากทราบพื้นที่รับผิดชอบของแต่ละเขตครับว่าเขตสาทรกับเขตบางรักนี่ครอบคลุมพื้นที่แค่ไหนหรือซอยไหนถึงซอยไหน

และถ้าเป็นสถานีตำรวจที่รับผิดชอบพื้นที่นี่มีสน.ไหนบ้างครับ

รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อย
แสดงความคิดเห็น
Preview