ใช้โค้ดในเเอพเมเจอร์พอกดออกยกเลิกกลับขึ้นว่าจอง

กระทู้คำถาม
คือผมจะไปดูหนังเรื่องมาเลฟิเซนต์ เเล้วซื้อเซ็ตบัตรสะสมมา3ใบเเต่ละใบสามารถนำไปเป็นตั๋วเมเจอร์ได้โดยใส่โค้ดหลังบัตรเลยจะลองจองดูว่าบัตรเเต่ละใบได้จริงไหมพอกดไปปุปใส่โค้ดเรียบร้อยมันก็ลดให้ เราก็ว่าโอเครได้จริง พอกดออกในภาพที่นั่งกลับขึ้นว่ามีการจองตรงที่นั่งที่เราเข้าไปเทสโค้ดทีเเรกก็นึกว่ามีคนจองพอดีเลยรึป่าว เเต่พอลองเทสอีกที่นั่งเเล้วใส่โค้ดได้เหมือนเดิมพอกดออกอีกมันก็ขึ้นว่ามีการจองผมเลยรู้เลยว่าเป็นเพราะที่เราเข้าไปเมื่อกี้เเน่ ผมเลยกังวลว่ามันจะกลายเป็นว่าพอเราไปดูเเล้วใช้โค้ดนี้มันจะขึ้น ว่ามีการจองเเล้วต้องจ่ายเพิ่มเพราะเทสไป4ที่นั่งเเต่โค้ดที่มีมีเเค่3 อยากจะทราบว่ามันจะเป็นไรไหมครับ ปล.เทสในเเอพเมเจอร์ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่