ครูแบบไหน? ที่คุณไม่ชอบ

ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากทราบความคิดเห็นของทุกท่านที่ผ่านมาเจอ มาร่วมตอบร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยนะคะ อยากเอาคำตอบมาพัฒนา ปรับปรุงตัวเอง การเริ่มต้นทำงานหลังจากเรียนจบ มันไม่ง่าย เราอยากเป็นครูที่ดี เป็นแบบอย่าง นอกเหนือจากที่พบ ประสบการณ์ฝึกสอน หรือสัมผัสจากการเป็นนักเรียน เราเชื่อว่ายังไม่อีกหลายมุมมองที่เรายังไม่รู้จากนักเรียน คุณอยากให้ครูแบบไหนสอนลูกหลาน อยากให้ลูกคุณมีตัวอย่างแบบไหน เชิญตอบได้เลยค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าอย่างสูง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่