เพื่อนจับได้ว่าโกงข้อสอบ

เรื่องมีอยู่ว่าเราไปเห็นเฉลยจ้อสอบคอมพิวเตอร์เลยเอามาจดใว้เเล้วเอาไปลอกในห้องสอบเเล้วทีนี้เพื่อนเห็นจับได้เพื่อนที่เราสนิทโกรธเรามากเเล้วก็พูดเวลาเจอหน้าเราจะพูดตลอดว่า"ทำอย่างนี้ทำไม"
เพื่อนในห้องรู้เกือบทั้งห้องตอนนี้กลัวเพื่อนๆเอาไปฟ้องครูทำไงดีคะเเล้วเรากลัวเรียนคอมค่ะคล้ายๆเราระเเวง ทำไงดีคะ เรามีเพื่อนสนิท3คนทะเลาะกันหมดเลยมีเเต่ปัญหาตอนนี้เราไม่เหลือใครให้ปรึกษาเเล้วค่ะ ลบกวนด้วยนะคะTTครูคอมนี่โครตโหดเลยคะ กลัวมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่