คืออยากรู้ว่า ทีวี Worldtech นี้ใช้ดี ป่ะครับ มีปัญหาอะไรมั้ยครับ

คือผมเล็งง่าจะซื้อจะซื้อทีวีรุ่นนี้อะครับ  Worldtech 40 Digital TV (ดิจิตอล ทีวี) แถมTrueIDพร้อมเสริมพรีเมียร์ลีกอังกฤษ3เดือนฟรี กล่องซื้อขาดไม่มีรายเดือน         ใน shopee อะครับ อยากร็ว่า มีปัญหาอะไรบ้างครับ หริอ ถ้าใช้ไมดี ช่วยเเนะนำรุ่นอี่นหน่อยครับ คือ ผม เล็ง smart tv tcl
32s62 ไว้ด้วย   ซื้อตัวไหนดีคับ ช่วยตอบหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่