มีเรื่องอยากปรึกษาครับช่วยผมหน่อยนะครับ

กระทู้คำถาม
ถ้าเกิดแฟนคุณไปถ่ายรายการโทรทัศน์รายการหนึ่งซึ่งมีการให้ดาราท้ายว่าใครโสดหรือไม่โสด ใครมีคู่ไม่มีคู่ ชอบหญิงหรือไม่ชอบหญิง
แล้วผลสรุปแฟนคุณประกาศในรายการว่าโสดทั้งที่เค้ามีแฟนอยู่แล้ว เหตุผลที่เค้าอ้างมาคือทางรายการให้ทำเพราะว่าถ้ามีคู่ต้องเอาคู่ไปด้วย
อยากรู้ว่าจริงไหม อีกอย่างหนึ่งผมควรทำยังไงต่อดีนับตั้งแต่วันนั้นอะไรๆมันก็ดูแย่ลง ไม่รู้จะทำยังไงให้ดีขึ้นเลย. จึงอยากขอคำปรึกษาครับ
ปล.ผมเป็นเกย์นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่