หาที่ฝึกงาน Food science แบบได้เบี้ยเลี้ยง

อยากให้ช่วยแนะนำครับ
ตอนนี้ผมเรียนอยู่ปี 3 เทคโนโลยีการแปรรูปอาหารครับ ช่วงปี 4 ต้องออกสหกิจศึกษา 4 เดือนเลยอยากได้โรงงานอาหารฝึกงานที่มีเบี้ยเลี้ยงครับ ที่มอเป็นมหาวิทยาลัยเล็ก ๆ เด็กไม่เยอะ อาจารย์ให้หาที่ฝึกเองนะครับไม่มีให้เหมือนบางมหาวิทยาลัยที่อาจารย์มีให้เลือกครับ
ปล.1 ที่นี่แบ่งฝึกงานเป็นสองรอบคือช่วงซัมเมอร์ปี 2 2เดือนครับผมฝึกไปแล้ว อีกช่วงคือสหกิจ 4 เดือนที่ต้องการครับ
ปล.2 ที่ต้องหาโรงงานแต่เนิ่น ๆ เพราะต้องทำเรื่องล่วงหน้าครับ ถ้ากระชันชิดกลัวไม่ทันครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่