ผมยักโศกตัดทรงไหนดีครับที่ไม่ใช่ ทรงนักเรียนไทย

คือผมเป็นคนผมยักโศกคือ พอมันยาวมากๆมันก็จะพันกันมั่วเลย แถมจะฟูอีก ผมเลยอยากถามว่าตัดทรงไรดีครับ ที่ไม่ใช่หัวเกรียนพอดีหน้าผมไม่เข้ากับทรงนี่จริงๆ😅 แล้วก็ขอถามเสริมด้วยแล้วกันนะครับคือทุกๆเช้าผมตื่นมาคือ ผม ร่วงเยอะมากคงเพราะมันยาวเกินเลยผมขาดบ้างหลุดบ้าง จนมีความคิดอยากเอาถุงมาครอบหัวนอนแล้วเนี้ย 55555+ อยากรู้จะแก้ปัญหาไงดีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่