ตกงาน เหลือเงิน 100 บาท ต้องการงานทำด่วนมาก

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ตกงานมาได้ 1 เดือนแล้ว แต่ยังพอมีอาหาร มาติดตู้เย็นไว้นิดหน่อย ผลประโยชน์จากโครงการ ชิม ชอป ใช้

ตอนนี้ อยากได้งานที่เป็นรายวัน ทำงานเสร็จแล้ว รับค่าแรงกลับบ้านได้เลย มากกว่า ที่จะขอ how to ทำยังไงให้อยู่ถึงสิ้นเดือนสะอีก 😭

ถ้าท่านใด มีคำแนะนำ หรืองาน บอกได้นะคะ ไม่เลือกงานค่ะ แค่ขอเลิกงาน ไม่ดึกมาก เพราะ ไม่มีรถส่วนตัวค่ะ เป็นสองแถว

ถ้าท่านใดมีงาน ระแวก แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ดบอกได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ 😊

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
มีประสบการณ์ด้านไหน ทำอะไรมาคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่