ขอถามผู้รู้หน่อยครับ​ รถผมเวฟ110i​ ไฟหัวฉีดไม่แสดงแต่ไม่ขึ้น

รถผมเวฟ110iไฟหัวฉีดหรือไฟfiไม่ขึ้น​ แต่ไฟ.n.ติดปกติรถ
สตาร์ติดปกติ​ ไฟหน้าปัดติดทุกตัวยกเว็นไฟหัวฉีดเวลาเปิด
สวิสกุนแจไฟหัวฉีดไม่ขึ้นหัวไฟก็ไม่ขาดเป็นเพพราะอ้ะไรครับ​ ขอถามหน่อยครับว่าเป็นเพราะอ้ะไรครับ
ใครรู้ชวยผมหน่อยครับ​ 

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เวลาเปิดกุญแจ มีเสียงหัวชีดทำงานไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่