แนะนำที่ลงนะลงเมตตาเสน่ห์เจ๋งๆครับ

ใครมีที่เด็ดๆแนะนำได้ครับ ตอนนี้ผมเป็นไกด์หลักๆตอนนี้ที่เด็ดๆเห็นผลก็มี อาจารย์พล พ่อแก่องค์ใหญ่ที่สุดในไทย  และ หลวงพ่อน้อย วัดโสธรนิมิตร และ พระอาจารย์แป๊ะ วัดสว่างอารมณ์ และท่านนี้เด็ดสุด อาจารย์ต๋อย/ครูจันทร์ บ้านเศียรครู เป็นครูเสน่ห์โดยตรงลงนะและสักด้านเมตตา ส่วนใหญ่จะพามาแต่ท่านที่กล่าวมานี้ ถ้าท่านไหนมีที่เด็ดและแรงอีกขอหน่อยนะครับ เพราะบางทีอาจารย์ติดศิษย์แทบทุกท่านเลยไม่รู้จะไปที่ไหน ยังไงแนะนำลงไว้หน่อยนะครับ (ความเชื่อส่วนบุคคลครับ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่