คนเป็นความดันสูงหรือผู้สูงอายุส่วนใหญ่เค้าต้องการอะไรครับ[ของขวัญวันเกิด]

พอดีมีเพื่อนคนหนึ่งเค้าย้ำว่าไม่ต้องการของขวัญครับเพราะเกรงใจบวกกับที่ทางบ้านของเพื่อนผมมีผู้สูงอายุท่านหนึ่ง
เคยมีอาการความดันสูงตามภาษาคนสูงอายุ เลยคิดว่าผมควรซื้ออะไรที่ทำให้เธอเต็มใจแล้วรู้สึกดีใจที่ผมซื้อให้ครับ เลยคิดถึงครอบครัวถ้าเป็นของที่ใช้ในครอบครัวเธอคงไม่ว่าหรือรู้สึกเกรงใจแล้วจะจดจำ
รบกวนเพื่อนๆพันทิปช่วยชี้แนะทีครับ คนสูงอายุส่วนใหญ่(อายุประมาณ 60+) ส่วนใหญ่เค้าอยากได้อะไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่