ทำไทเมนเทอร์คริส ถึงเปลี่ยน สตราเทอจี้ งงมากกกก

SS2  คืองงๆ มีซีนบ้งหลายซีนมากกกก

คิดว่าเด็กตัวเองเก่ง
เค้าตัดเราเพราะว่าเราแข็งกว่า
ไม่ว่าคริสจะส่งใครเข้าไป ก็น่าจะเก่งกว่าทีมบีทั้ง3คน
สรุป เหลือ2คน ก็ยังไม่ไชน์ กวางเดินบ้งมาก เจสซี่ตุ้บออลสตาร์ไวมาก 

สตีลเด็ก
ถ้าพี่ทำสำเร็จ ต่อชีวิตน้องอีก2คนได้เลยนะ
คือทำอะไรทำไมไม่ถามโปรดิวเซอร์ก่อน พี่งงมากกกก

ร้องไห้
พอตีญ่าเดินกลับมา คริสร้องไห้ไปกองกับพื้นเลย
ทุกวันคริสร้องไห้ คริสสอนน้อง แต่วันนี้พี่คอมแพร์26 กับ13 โดยใช้ age และพัฒนาการเป็นเกณฑ์ ...โอเคค่ะ

ด่าเด็กตัวเอง
คริส : กวางมันน่าโดนโหวตออกจริงๆ
บี : บ้า แก มันเก่งนะ

ชนะแบบงงๆ
ชีเต้สะกิต ป้าตือ ป้าม้ารัว ให้มาช่วยหน่อย
เดินแบบเจ้าสาว ชุดดีมากกก ทีมอื่นชุดยาว
เดินบนน้ำ รองเท้าหนามากก กวางสะดุด แต่ชนะ เริ่ด

เล่นเกมงงๆ
เอานัตโตะไปคืนเพราะจะตัดแพรว ลูกเกดเอามาคืน สุดท้ายตัดนัตโตะ งงมากชีเรียลลีว้อนมีทูโก?
เป็นบีนะ อยากเอาออกนักใช่มั้ย ไปเลย ส่งกลับบ้านไปทั้งสองเลย ทำไมไม่ค่อยฉลาด
อีกอีพี ที่ชนะ ก็สตีลจนหน้าแตก สุดท้ายไม่ตัดใคร เห้ย งงมากเลย เล่นไรกันอยู่อ่ะ

พอเปลี่ยนสตราเทอจี้ คือคว้าแชมป์ไปทุกซีซั่นเลย #Season3 & #AllStars
แถมวันไหนไม่ได้มีคิวทำแคมเพญ มาช่วยงานหลังกล้องด้วย ทุ่มมากกกกก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่