โดนเเม่ด่าเเรงมากกกกก ยังเห็นเราเป็นลูกอยู่หรือป่าว?

คือเเบบทุกวันนี้เราก้ยังไม่ชินอยู่ดีกับคำพูดคำด่าของเเม่ (อียิ้ม) ตอนเเรกที่ได้ยินคำนี้ออกจากปากแม่ทำไมเเม่กับพี่เราเเบบนี้ ตอนนั้นเราก็นั่งเงียบเเต่พอไปเรื่อยๆเวลาพี่สาวทะเลาะกับเเม่ ยิ้มมาอีกเเล้ว จนกระทั้งมาถึงตัวเราเองนั่งกินข้าวอยุ่เเล้วสักพักเเม่เริ่มชวนทะเลาะ เเล้วเเม่ก็พูดขึ้นมาว่า (พวก3คนยิ้ม ก็ยิ้มตายๆไป) รู้สึกเเย่เหมือนกันนะคะเเบบไม่รู้สิ เเต่ทั้งๆทีเราไม่ได้ไปมั่วกับใครพี่สาวสองคนก็มีเเฟนของเค้า ไม่ชอบเลยที่เวลาเเม่พูดคำนั้นออก เค้ายังเห้นเราเป็นลูกอยุ่หรือป่าว ขอบคุณนะคะที่ให้ระบาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่