เครื่องดูดควันเปิดไม่ติด ไฟส่องก็เปิดไม่ติด

วันนี้ฝนตกหนักค่ะ ยาแนวปล่องดูดควันบนหลังคาคงเสื่อมแล้ว น้ำเลยรั่วลงมาค่ะ น้องชาย จขกท ไม่สังเกตเห็น เลยเปิดเครื่องดูด ปรากฎว่าเครื่องไม่ติดเลยค่ะ รวมถึงไฟส่องด้วยค่ะ เหมือนไม่มีไฟเข้าเลยค่ะ เครื่องของ hafele ค่ะ ใครเคยมีอาการแบบนี้บ้างคะ เสียที่ส่วนไหน ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่