สาวสวย น่ารัก หน้าตาดี เค้าจะมีกลิ่นลมปาก ที่เหม็นตุๆ กันบ้างมั้ยครับ ?

สาวสวย น่ารัก หน้าตาดี เค้าจะมีกลิ่นลมปาก ที่เหม็นตุๆ กันบ้างมั้ยครับ ?
ก่อนอื่น ต้องขออภัย ที่ตั้งกระทู้ คำถามนี้ขึ้น ก่อนนะครับ คือ ไม่ได้มีเจตนา จะเหยียด หรือ รังเกียจ ผู้ที่ได้รับผลกระทบ แต่อย่างใด
ผมแค่สงสัย น่ะครับ ว่าสาวๆ สวยๆ น่ารัก หน้าตาดี เค้าจะมีกลิ่นลมปาก ที่เหม็นตุๆ กันบ้าง หรือเปล่าครับ
ผมไม่ทราบเหมือนกันครับ เพราะไม่เคยได้เจอกับตัว เพราะไม่เคยสุงสิง หรือ ใกล้ชิด พูดคุย กับ สาวๆ สวยๆ หน้าตาดีๆ เลย
เพราะเคยเห็น สาวๆ สวยๆ หลายคน มีปัญหา ฟันผุ เป็นรูดำๆ ในช่องปาก บางคน ฟันก็ผุเยอะ เป็นแถวเลย
บางคน เค้าก็บอกว่า สาวๆ บางคน แค่อ้าปากหาว หรือ ถอนลมหายใจ ก็มีกลิ่นตุๆ เน่าๆ โชยตามออกมา
หรือ พวกเค้าอาจจะไม่มีกันเลยก็ได้ เพราะว่า สาวๆ สวยๆ หน้าตาดี เค้าจะต้อง ดูแลรักษาสุขภาพ ภายใน ช่องปาก ของตัวเอง
เพื่อเสริมสร้าง บุคคลิก ความมั่นใจ ให้กับตัวเค้าเอง ให้ดีอยู่แล้ว หรือเปล่าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่