โดนหนุ่มๆ SEVENTEEN ตกเข้าด้อมแล้วค่า อยากรู้ประวัติกับรายละเอียดนิดหน่อยรบกวนแฟนมาตอบหน่อยค่า

ก่อนอื่นเราขอบอกก่อนว่าเพลงหนุ่มๆเราก็ฟังบ้างจนวันนี้เราได้ดู idol room แล้วโดนหนุ่มๆตกแบบเข้าให้แล้วค่ะ อยากรู้ว่า
ด้อมนี้แฟนด้อมชื่ออะไรหรอคะ แล้วแท่งไฟเรียกว่าอะไร
ด้อมนี้เค้ามีคู่ชิปไหนชิปหลักมั้งคะ
ที่สำคัญเลย อยากหาบ้านที่ตามหนุ่มๆค่ะ ในทวิตก็ได้ ไว้ตามดูข่าวสาร TT
แนะนำเพลงได้นะคะเพลงไหนเพราะบ้าง เราจะไปตามฟัง
แนะนำวาไรตี้หรือรายการหนุ่มๆไม่ว่าจะเดี่ยวหรือตลกก็ได้นะคะ อยากไปตามเก็บดูตอนนี้กำลังใช้เวลาจำชื่อกับในหน้าแต่ละคน แงง
อ้อเราลืมบอกไปค่ะ เราโดนมินกยู เวอร์นอน จุน โดมยอนตก เอาจริงๆโดนทุกคนตกเลยค่ะ น่ารักมาก55555 แต่ตอนนี้กำลังตัดสินใจเลือกเมน ก็คงจะเป็นมินกยู ยังไงรบกวนด้อมนี้เข้ามาตอบด้วยนะค่า ขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่ด้วยนะคะ 
นีทวิตเราค่ะ เผื่อมีหลังไมค์ >< @itxsaxry
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่