แนะนำที่พัก ที่ บ้านอีต่อง(ปิล๊อค) จ.กาญจนบุรี หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ ชาวพันทิป เราวานแผนจะไปเที่ยวกับเพื่อนๆ 3 คนค่ะ(ผู้หญิงหมด) อยากให้แนะนำที่เที่ยวใน จ.กาญจนบุรี และโฮมสเตย์ที่พัก และการเดินทางไป บ้าน อีต่อง หน่อยค่ะ (ไม่มีรถส่วนตัวนะค่ะ) และอยากไปพะพานมอญด้วย ไม่ทราบว่าเราต้องไปที่ไหนก่อนดี  และเราไปช่วงกลางเดือน ธ.ค จะมีหมอกลงเยอะไหมค่ะ  เราไม่มีความรู้เกี่ยวกับ จ.กาญจนบุรีเลยค่ะ ผู้รู้แนะนำทีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่