จะเริ่มตอนไหนคะที่หลานจ้านจะเป็นฝ่ายรุกจีบเว่ยอิง ดูมาสักพักแล้ว เว่ยอิงรุกคืบเองตลอด

เราเพิ่งได้ดูปรมาจารย์ลัทธิมารค่ะ บอกเลยว่าสนุกมากที่สุด   ดูมาได้ถึง EP 7      หงุดหงิดพระเอกหลานจ้านซะจริงๆพ่อคุณ   เล่นองค์จังเบย    มีแต่นายเอกเว่ยอิงที่ต้องคอยตามตื้อ  พระเอกก็เอาแต่ทำหน้าบึนใส่  พูดแต่คำว่า "น่าเบื่อ"     นายเอกก็ยังตื้อไม่เลิกซะที     เราอยากดูตอนที่หลานจ้านตามตื้อเว่ยอิงมั่ง พระเอกต้องตามจีบนายเอกสิคะมันถึงจะเหมาะ   มีตอนไหน EP ที่เท่าไหร่คะ หลานจ้านถึงจะยอมเลิกทำเป็นเก๊กหล่อแล้วพุ่งไปตามตื้อเว่ยอิง

มุ้งมิ้งoppaminiheartยิ้มทีใจละลาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่