ตามหาหนังที่นางเอกตกงานแล้วโชคดีได้รางวัลเป็นโรงแรมร้าง

บังเอิญเราไถเฟซบุ๊คไปเรื่อยๆ แล้วได้ดู Teaser ของหนังเรื่องนี้ค่ะ แต่ลืมจำชื่อเรื่อง จำได้แค่ว่านางเอกตกงานแล้วได้ร่วมเล่นเกมหรืออะไรสักอย่าง
แล้วได้รางวัลเป็นโรงแรมในเมืองๆนึง แต่พอไปดูสถานที่จริงกลับเป็นโรงแรมร้างเก่าๆ  แล้วเจอพระเอกที่เป็นช่างมาช่วยกันรีโนเวทโรงแรมประมาณนี้ค่ะ
น่าจะแนวโรแมนติกคอมเมดี้ ใครพอนึกออกช่วยหน่อยนะคะ อยากดูมากจริงๆ หรือใครมีหนังแนวๆนี้ก็แนะนำได้นะคะ ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่