อยากถามการเที่ยว Bana Hill, Da Nang Vietnam หน่อยครับ กับการใช้ DRONE

พอดี มี plan จะเอา Drone ไปช่วยในการเก็บรูปครับ แต่ไม่แน่ใจว่า การจะไปถ่ายรูปที่นั่น

ต้องมีระเบียบการขออนุญาต หรือข้อห้ามอะไรรึเปล่า?

จะผ่าน ตม. ต้องมีจดหมายอะไรเป็นพิเศษรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview