ผมกำลังประสมัญหาการจ่ายเงินร้านNIkeครับแล้วผมใช้บัตรwacardจ่ายแล้วโดนถูกปฏิเสธให้ตรวจสอบว่าได้รับการเปิดใช้งานจากต่าประเ

การชำระเงิน
การชำระเงินของคุณโดนถูกปฏิเสธ โปรดตรวจสอบ
รายละเอียดของคุณแล้วลองใหม่อีกครั้ง 
โปรดติดต่อผู้ออกบัตรของคุณ เพื่อตรวจสอบว่าบัตร
ได้รับการเปิดใช้งานให้ทำรายการระหว่างประเทศได้
แสดงความคิดเห็น