รักนุ่น วรนุช รักบทละคร เพลิงเสน่หา แต่เกลียด ค่ายดาราวิดีโอ

ยอมรับเลยว่าผมตั้งหน้าตั้งตารอดูพี่นุ่น วรนุชมาก ตั้งแต่รู้ว่ากลับมาช่อง 7 อีกครั้ง ยิ่งตื่นเต้นพอเห็นภาพที่ปล่อยมาจากช่อง จากกอง เฮ้ยสวยเว้ย รอติดตามชมเเละผมเชื่อว่าทุกคนก็รอติดตามชม จน Teaser ปล่อยออกมา บอกเลยตัดตัวอย่างได้แย่มาก

https://youtu.be/81XhAAFp8jA

ความน่าสนใจของตัวอย่างเเรก มันไม่น่าดูเลย โดยเฉพาะสี การจัดแสง นี่มันปี 2019 เเล้วนะครับ ค่ายอื่นเขาจัดแสงดี สวย เป็นหน้าเป็นตาให้ช่อง 7 มาก แต่ค่ายนี้กำลังจะทำให้ช่องถูกมองว่าแย่ไปอีก จากคำชมจะกลายเป็นคำติ

พอวันนี้ละครออนแอร์วันแรก บอกเลย 2 สิ่งที่จะชม
1.พี่นุ่นสวย สวยมาก สวยมาก ถึงสี แสงจะพังมากแค่ไหน แต่ต้องยอมความสวยของพี่นุ่น
2.คอสตูมสวย แค่นี้แหละครับ ดูเหมือนใจร้ายแต่มันจริงครับ

ตัวอย่างภาพที่คนแคปมา มันไม่ไหวจริงๆ

หลังจากนี้คงต้องทนดูต่อไป บทคงสนุกตามสไตล์ดาราวิดีโอ พีเรียดแซ่บๆ ภาพก็มีหลุดเขียวมาแน่นอนจากที่ดูรุ่นเด็กๆโตขึ้นมา คงแก้อะไรไม่ได้แล้ว ทำไม่ใช้กล้องใหม่ในการถ่ายทำ ทำไม??? ขอเหตุและผลหน่อยครับ ได้นุ่นมาทั้งที ทำไม ทำไม??

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่