[CR] ร้องเพลงเกาหลี และ อาหารอร่อย ต้องที่ Super Star Korean Restaurant & Karaoke ที่ พัทยา

วันนี้เรามาพัทยากันคะ ใครชอบ ร้องเกะบ้าง ฉันละสิฉันละสิ 55555555
วันนี้เรามาร้าน Super Star  เป็นร้านอาหาร และคาราโอะเกะ  ร้านอยู่ในส่วนพัทยาเหนือ  จากการเดินทาง ถ้าจะเริ่มจากวงเวียนปลาโลมา
เลี้ยวเข้าซอย พัทยาสายสองแล้วขับตรงๆมาเรื่อยๆ หาซอยซ้ายมือ พัทยาสายสองแยก3 แล้วเลี้ยงเข้าไปขับตรงไปสุดซอยแล้วเจอสองแยก
แล้วเลี้ยวขวา(ซอย เพ้ชรตระกูล)เข้ามาไม่เกิน800เมตร  ขวามือจะเจออาคารติดถนน มีป้ายรูปดาว Superstar

เป็นอาคาร2 ชั้น แยกสัดส่วนชัดเจน ชั้นล่าง F1เป็นร้านอาหาร และมีห้องแยกรับรองเป็นกลุ่ม  

F2 เป็นโซนคาราโอเกะที่มีหลายขนาดสามารถสั้งอาหารมาทานและร้องเพลงไปด้วยได้เลยนะเออ
มีทั้งห้องธรรมดาและVIP เลือกตามชอบและจำนวนคนได้เลย  

ราคาหลัก1000นิดขึ้นไป แล้วแต่ขนาดและจำนวนชั่วโมง

ร้านเปิด6โมงเย็น ทุกวัน
นี่ร้องเพลงไม่ดูเวลาออกมาอีกที่มึดเลย  555555 สนุกดี มีที่เอ็นเตอร์เทนที่ใหม่แล้ว
ดีใจจัง
ลองมาดูนะ

อันนี้ ที่ตั้ง งง กะใส่map  พันธุ์ทิพย์อะ  เลยแนบแมทมาให้ คลิกเลย

https://goo.gl/maps/XR652on6jnoHC64Y6
ชื่อสินค้า:   Super Star Korean Restaurant & Karaoke
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่