เรียกปีโป้ หรือ เบนเดวิส มาแทน ชนาธิป ที่เจ็บดีกว่า

มีใครคิดเหมือนกันใหมครับ
ปีโป้ มีประสบการณ์บอลโลกรอบคัดเลือกมาแล้ว ตัวใหญ่ ฟอร์มกำลังดี
เบนเดวิส กระดูก ระดับพรีเมียลีก เอามาซึมซับบรรยาศในทีมชาติได้เป็นอย่างดี
ปล ผิดถูกขออภัย 
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
...ปีโป้ อีกหนี่งเสียงครับ แรงปะทะ ความเร็วของโป้ น่าจะช่วยเรียกฟาล์ว แถวหน้ากรอบเขตโทษของยูเออีได้มังละครับ น่าจะใช้ประโชน์จากตรงได้มากกว่าคนอื่น...
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
ไม่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่