Emirates vs Qatar vs Oman vs Etihad สายการบินไหนดี?

สวัสดีค่ะนี่เป็นกระทู้แรกของเรานะคะตอนนี้เราเรียนอยู่ชั้นม.4ค่ะเรากำลังศึกษาข้อมูลการเป็นแอร์โฮสเตส4สายการบินนี้อยู่ค่ะ อยากทราบเรื่องสวัสดิการ เงินเดือน กฎที่บังคับ และการเป็นอยู่คร่าวๆว่าแต่ละสายการบินเป็นแนวไหนอ่ะค่ะ แล้วถ้าไปทำควรทำของสายการบินอะไรดีคะ รบกวนพี่ๆหรือผู้ที่รู้ช่วยทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่