แจกหนังสือประมวลธรรมเทศนา หลวงพ่อปราโมทย์ค่ะ

เรามีหนังสือประมวลธรรมเทศนาของหลวงพ่อปราโมทย์ค่ะ เล่ม 1-3 (เล่ม 2 มี 2 เล่ม) ///***มีแค่ชุดเดียวนะคร้าาาา***/// เป็นเล่มใหญ่ๆ หนาๆ อ่านแล้วค่ะ เลยอยากให้คนอื่นได้อ่านด้วย ใครสนใจต้องการรับหนังสือแจ้งมาได้นะคะ หรือมีห้องสมุดธรรมะที่ต้องการก็แจ้งมานะคะ ส่งให้ฟรีค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
Preview