ios13เป็นอิหยังกับแอพImagingEdgeMobileคะ

กระทู้คำถาม
คือว่าเราใช้เจ้ากล้องsony a5100นี้มาได้นานอยู่ค่ะ ตอนแรกเราโอนรูปเข้าโทรศัพท์(ios)ผ่านwifiได้ปกติเลยค่ะ ใช้แอพImaging Edge Mobile(PlayMemories)นี่แหล่ะค่ะทำตลอด ไม่นานมานี้เราอัพiosเป็นios13ค่ะ จู่ๆก็โอนรูปไม่ได้เลย ตัวแอพขึ้นว่าไม่ได้เชื่อมต่อกับกล้อง แต่ตัวกล้องขึ้นกำลังเชื่อมต่อ5555 เรารอนานมากค่ะสุดท้ายก็กดยกเลิกไป เราเลยลบแอพทิ้งแล้วเข้าไปโหลดใหม่ ตาไปเห็นตรงที่รีวิวแอพพอดี มีแต่คนอัพios13แล้วเชื่อมกับกล้องไม่ได้เยอะมาก ใครพอมีวิธีบ้างคะ คืออยากได้รูปแบบด่วนๆเลย คอมตอนนี้ก็ไม่มีT T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่