เหม็นกลิ่นบุหรี่มากเหม็นจนปวดหัวมีใครเป็นบ้าง?

อยากถามว่าเราเป็นคนเดียวหรือเปล่าที่เป็น เวลาเราได้กลิ่นบุหรี่จะปวดหัว เคยเป็นมากเพราะได้กลิ่นบุหรี่ทั้งวันจนปวดหัวเหมือนโลกหมุนปวดหัวจนนอนไม่ได้เลย ได้กลิ่นปุ๊บก็เป็นอีกอยากถามว่าแบบนี้มันแปลกไหม?
คือเราโตมาในบ้านที่ไม่มีการสูบบุหรี่นะ เราไม่ได้ไม่ชอบคนที่สูบบุหรี่ แต่เราไม่อยากเข้าใกล้เพราะเวลาได้กลิ่นจะปวดหัวมาก อยากถามว่าเราแปลกไหมแล้วกรุณาแชร์ประสบการณ์ของคุณหน่อยค่ะ อยากรู้ว่ามีใครเป็นแบบเดียวกันบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่