อยากทำงาน staff event ค่ะ วอนผู้รู้ช่วยด้วย

พอดีตอนนี้กำลังศึกษาในด้านของการจัดการอีเว้นท์ค่ะ และต้องการหาประสบการณ์ในการทำงานด้านนี้ แต่ดูเหมือนว่า staff อีเว้นท์ การจะเข้าไปทำได้ดูเหมือนต้องมีคนวงในอยู่ในนั้นเราจึงจะไปทำได้ ซึ่งตัวหนูเองไม่มีเลยค่ะ เคยมีประสบการณ์ทำงาน staff event มาแล้วบ้างรู้สึกชอบก็เลยอยากทำอีก (ตอนนั้นไปทำได้เพราะมหาลัยพาไปค่ะ) ก็เลยอยากจะขอแหล่งที่เพื่อนๆหางาน staff event กันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่