[CR] พาชมแบบจัดเต็ม Muji Samyan Mitrtown สาขาใหญ่ที่สุดในไทย มีโซนใหม่เต็มเลย

Muji สาขาเปิดใหม่ มีโซนใหม่ที่ไม่เคยมีที่อื่น เยอะแยะเลย สำหรับใครที่ยังไม่เคยไป ลองดูในนี้ก่อนได้นะครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

นอกจากพาชม Muji แล้วยังพาไปชมร้าน Medium and More แหล่งรวมอุปกรณ์งาน Craft เยอะมากๆๆๆๆๆครับ
ขอบคุณครับ

อมยิ้ม04
ชื่อสินค้า:   muji & medium and more samyan mitrtown
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่