มีใครใช้ตู้ลิ้นชักของ ikea และไม่ยึดกับผนังตามคำแนะนำของเขาไหมคะ

พอดีอยากได้ตู้ลิ้นชักอีเกียของ Malm ไว้ใส่เสื้อผ้าอะค่ะ สวยถูกใจ แต่ไม่อยากยึดกับผนัง เพราะเนื้อที่ในห้องค่อนข้างน้อย ซึ่งอาจจะมีการเคลื่อนย้ายอีกในวันข้างหน้า อยากทราบว่า ถ้าเราเก็บของไปนานๆ ตู้มันจะพับจริงไหมคะ ถ้าไม่ยึดผนัง อยากทราบคนที่มีประสบการณ์ใช้งานจริงอะค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่