ระหว่างโรงเรียนหอวัง-บดินเดชา-โยธินบูรณะ

อยากถามว่าที่ไหนมีชื่อเสียงที่สุดด้านภาษาอังกฤษครับ

ใครเคยเรียนที่ไหนรีวิว ให้ฟังหน่อยครับ
ในส่วนของที่ตั้งโรงเรียน การเดินทาง (รถติดมั้ยยังไง)

ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
พี่อยู่โยธิน ชื่อเสียงด้านภาษาอังกฤษพี่ไม่แน่ใจนะ แต่โยธินก็มีภาค EP เรียนเป็นภาษาอังกฤษอ่ะ กับ IP (อินเตอร์)
ที่ตั้งรร.ก็อยู่ตรงตลาดศรีเขมาเดินทางด้วยรถเมล์ก็มีสาย 49 64 33 32 90 117 ประมาณนี้นะ ถ้าเป็นรถไฟฟ้าสายสีม่วงก็ลงสถานี บางซ่อน แล้วต่อรถมอไซหรือตุ๊กๆก็ได้ รถติดมั้ยก็ตอนเช้าก็จะติดเป็นปกติอยู่แล้ว
แต่ถ้าเป็นชื่อเสียงด้านเด็กเก่งก็ต้องยกให้บดินเดชาเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่