[ชวนเคุย] VAGABOND EP.6 + เรตติ้ง 11.3%

ตอนนี้ออกมา 6 อีพีแล้ว แรงดีไม่มีตก เนื้อๆเน้นๆทุกอีพีเลยค่ะเราชอบมากกกกกก

บู๊ก็ยังดีอยู่ แล้วก็หักมุมซะหลอกคนดูได้สนิทเลย เราเดาทางไม่เคยถูกเลย [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ เราชอบวิธีการเล่าเรื่องมากค่ะ คือเปิดมารู้เลยว่าเครื่องบินมีก่อการร้าย รู้ด้วยว่าใครทำ อยู่ที่ว่าใครเป็นฝ่ายร้ายไม่ร้าย แล้วจะเปิดคดียังไงในเมื่อเรื่องมันซับซ้อนขนาดนี้

เราชอบเลิฟไลน์มากค่ะ ความรักสามเศร้าต่างๆ แอบเชียร์หัวหน้ากีแล้วแกน่าสงสารแง อุบัติเหตุทำซะ ใจร้ายมาก

+คหสต การแสดงของนุ้งเบรู้สึกจะดีขึ้นมากเลยอ่ะค่ะ เราเป็นซูวีทตี้เองที่ยอมรีบนะว่าซูจีอาจจะไม่ได้ดีมากกกด้านการแสดง แต่รอบนี้ดีจริงๆ ฉากร้องไห้ ฉากจริงจัง ทำได้ดีหมดเลย หนักแน่น ทำให้ตัวละครเป็นผู้หญิงที่ใช้สมองคิดแล้วก็ฉลาดจริงๆ

เรตติ้งตอนนี้ยังแรงอยู่แล้วก็เพิ่มขึ้นด้วย ดีใจมากค่ะ555555555

เพื่อนๆมีใครเท หรือจะเท ใครจะไปต่อ มาคุยกันค่ะชอบอันไหนไม่ชอบอันไหน

แล้วก็นักข่าวคนนั้นอ่ะค่ะ สุดท้ายแล้วเขาตายหรือไม่ตายเนี่ย เราอยากรู้ใจจะขาดแล้วลงแดงมาก ต้องรอไปอีกอาทิตย์นึงเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่