มือถือ Wiko โอเคดีมั้ยครับ ใช้แล้วมีปัญหามั้ย อยากลองซื้อมาเล่นดู เห็นในงานTMEราคาน่าโดนมาก

พอดีอยากลองซื้อ wiko view 3 pro มาเล่นดูครับ เลยอยากลองถามคนที่เคยให้ครับว่าเป็นไงบ้าง มีปัญหาอะไรบ้าง 

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ข้อดีคือศูนย์ครับดีมากๆน่าจะเป็นศูนย์ด๋อยที่ดีที่สุดมั้งราคาถูกด้วย แต่ข้อเสียคือแพ ไม่มีอัปเดตแม้แต่แพทรายเดือนให้เลย ส่วนเรื่องสเปคถ้าเป็นตัววิว 3 โปรนี่โออยู่นะ มันไม่ได้ให้สเปคมาเยอะเท่าพวกเรียวมีเสี่ยวมี่จริง แต่อย่างที่บอกแหละมันชดเชยได้ด้วยศูนย์บริการ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่