เที่ยว ฮอกไกโด 4วัน3คืน ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เรามีแผนเที่ยวฮอกไกโดตามนี้ค่ะ
เดินทางเดือนมีนาคม2563  ตี2:20น. ถึงนู้น10:40น. 
วันที่1  สนามบินชิโตเสะ-Noboribetsu-นอนซัปโปโร
วันที่2  ซัปโปโร- Asahiyama Zoo - นอนซัปโปโร
วันที่3  ตลาดปลานิโจ-เล่นสกีTeine-โอตารุ-นอนซัปโปโร
วันที่4  เดินทางกลับกรุงเทพขึ้นเครื่อง 11:55น. 

แพลนนี้แน่นไปมั้ยคะ
กะว่าจะซื้อ JR Hokkaido pass 3 วัน(16,500 เยน) 
ใช้ในวันที่1-2-3  แต่ไม่รู้จะคุ้มมั้ย หรือเที่ยวซัปโปโร
1 วันเต็มแทนวันที่ไปสวนสัตว์ดีคะ จะได้ตัดสินใจ
ไม่เอา JR Hokkaido pass.  

ขอบคุณค่า
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่