สอบถาม เรื่องพนักงานจ้างเหมาบริการ ของอบต.หรือเทศบาล หน่อยครับ

คือว่า ทางเทศบาลมีการรับสมัครพนักงานจ้างเหมาบริการ สังกัดกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ทำงานเกี่ยวกับจัดบริการดูแลระยะยาวด้านสาธารณสุขสำหรับผู้สูงอายุและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง เลยมีข้อสงสัยและอยากทราบรายละเอียดดังนี้ครับ
1.เป็นงานประจำอยู่ที่เทศบาลเลยรึป่าวครับ หรือว่างานที่มีสัญญาจ้าง แบบว่า จ้างเป็นรายปีหรืออะไรประมาณนี้อ่ะครับ
2.งานนี้ถือว่าเป็นข้าราชการรึป่าว สวัสดิการดีไหม 
3.อยากทราบจากผู้ที่เคยมีประสบการณ์ทำงานในด้านนี้ ว่าลักษณะการทำงานและตัวงานที่ได้รับเป็นอย่างไรบ้าง เป็นงานที่ดีรึป่าว
ข้อสงสัยก็มีประมาณนี้ครับ

***ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ***

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่