มีใครใช้สิทธิ์ 'ชิมช๊อปใช้' ตอนเวลาห้างเปิดบ้างมั้ยคะ ? เป็นยังไงกันบ้าง ?

กระทู้สนทนา
อยากรู้ว่าแต่ละคนมีประสบการณ์ใช้สิทธิ์ 'ชิมช๊อปใช้ตอนห้างเปิดยังไงกันบ้างคะ เล่าให้ฟังกันหน่อย เพราะเราเองก็จะไปตอนห้างเปิดเหมือนกัน มันจะดีกว่าไปตอนบ่ายใช่มั้ยคะ หรือผลลัพธ์เหมือนกันหมด 

ปล . เราจะไปที่ห้างเมกาบางนา ถ้าใครไปตอนเวลาเช้า ช่วยเล่าบรรยากาศให้ฟังหน่อยค่ะ 

ปลเพิ่ม . แท็กห้องครัวเพราะคนน่าจะไปช๊อปบิ๊กซีเพื่อซื้อข้าวของครัวเยอะอยู่นะ แต่ถ้าผิดแท็กไป ต้องขอโทษด้วยค่า

ปลสุดท้าย.งดตำหนิเรื่องสิทธิ์หรือลากเข้าการเมืองนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่